Watumishi wa Benki Kuu ya Tanzania (BOT) wakishiriki maandamano wakati wa maadhimisho ya Siku ya Wafanyakazi Duniani- Mei Mosi 2022 yaliyofanyika katika Uwanja wa Uhuru Jijini Dar es Salaam.(PICHA ZOTE NA EMMANUEL MBATILO)
Watumishi wa Benki Kuu ya Tanzania (BOT) wakishiriki maandamano wakati wa maadhimisho ya Siku ya Wafanyakazi Duniani- Mei Mosi 2022 yaliyofanyika katika Uwanja wa Uhuru Jijini Dar es Salaam.
Kitaifa
Mbunge wa Jimbo la Mbinga Vijijini ambaye ni Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe.Judith …
Read more
0 Comments