RAIS wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi D.Hussein Ali Mwinyi akitoa hutuba yake ya uzinduzi wa Tamasha la Kizimkazi(KIZIMKAZI DAY) lililofanyika viwanja vya Kashangae Paje,Wilaya ya Kusini .{Picha na Ikulu] 26/08/2023.
RAIS wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi D.Hussein Ali Mwinyi akimsikiliza Kiongozi wa Umoja wa Wamasai Zanzibar Ndg,Thomas Malali wakati alipotembelea mabanda ya maonesho ya kazi mbali mbali katika uzinduzi wa Tamasha la Kizimkazi(KIZIMKAZI DAY) lililofanyika viwanja vya Kashangae Paje,Wilaya ya Kusini .{Picha na Ikulu] 26/08/2023.

0 Comments