Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Responsive Advertisement

YANGA SC YAONDOLEWA RASMI CAFCL


NA EMMANUEL MBATILO

KLABU ya Yanga imeondolewa kwenye michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika mara baada ya kupokea kichapo cha bao 1-0 kutoka kwa Al Hilal ya Sudan, mechi ambayo imepigwa kwenye dimba la Al Hilal nchini humo.

Yanga Sc katika mechi ya kwanza akiwa nyumbani aliweza kulazimishwa sare ya 1-1 bao lililofungwa na Fiston Mayele lakini tofauti na leo ambapo amepokea kichapo cha bao moja na bila kuweza kupata bao lolote kwenye mchezo huo.

Post a Comment

0 Comments