Waziri wa Uchukuzi Profesa Makame Mbarawa (katikati kushoto) amefanya kikao maalum na Waziri wa Usafiri wa Anga wa India Mheshimiwa Jyotiraditya M. Scindia (wapili kulia)kuhusu maeneo ya Ushirikiano baina ya Tanzania na India.
Waziri wa Uchukuzi Profesa Makame Mbarawa (katikati kushoto) amefanya kikao maalum na Waziri wa Usafiri wa Anga wa India Mheshimiwa Jyotiraditya M. Scindia (wapili kulia)kuhusu maeneo ya Ushirikiano baina ya Tanzania na India.
elimu
Mbunge wa Jimbo la Longido mkoani Arusha, Ambaye pia ni Naibu Waziri wa Madini Dk. …
Read more
0 Comments